
 
MRADI WA MACHIMBO YA CHOKAA WAZOHILL NA KOKOTO MSALATO 

 

 

Shirika la Magereza (SHIMA) ni Shirika la Umma lililoanzishwa Mwaka 1983 
kwa kifungu namba 3(1) cha Sheria ya Mashirika ya Umma Namba 119 ya 
Mwaka 1974 pamoja na marekebisho yake ya mwaka 2002. Shirika linaendesha 
miradi ya Kilimo na Mifugo, Viwanda vidogo vidogo, Shughuli za ujenzi na 
Uchimbaji wa Madini. 
Shirika linapenda kuutangazia Umma fursa ya uwekezaji wa pamoja kupitia 
Mradi wa kuchimba Kifusi na Chokaa uliopo Wazo Hill, Boko jijini Dar es 
Salaam na pia mradi wa kuchakata kokoto uliopo Msalato Jijini Dodoma.  
Fursa hii ni ya kuwekeza mtaji na kuendesha shughuli za kuchimba madini ya 
kifusi na chokaa eneo la Wazo Hill na pia shughuli za kuchakata mawe na kutoa 
mazao ya aina mbalimbali za kokoto kwa eneo la Msalato. Miradi hii ina leseni 
za uchimbaji wa madini husika. 
Mradi wa kifusi na chokaa upo eneo la Gereza Wazo Hill, Boko – Dar es Salaam 
na Mradi wa Kokoto upo Kata ya Veyula, Msalato -- Dodoma. 
Taasisi na Kampuni zenye nia ya kuwekeza zinakaribishwa kuwekeza pamoja na 
Shirika la Magereza kwenye miradi hii muhimu kwa uchumi wa Taifa. 
Kwa maelezo zaidi kuhusu taratibu za uwekezaji wa ubia wasiliana na Shirika 
la Magereza kwa kutumia barua pepe corpsole@prisons.go.tz na 
ceo_corpsole@prisons.go.tz na pia tembelea tovuti ya Shirika kwa anuani 
ifuatayo www.shima.go.tz au Scan barcode iliyo chini ya tangazo hili. 
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